Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm- lô góc biệt thự nhỏ - đường 1a khu đô thị hà quang 2 - giá 60tr/m2

Ngày đăng: 05/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM- LÔ GÓC BIỆT THỰ NHỎ - ĐƯỜNG 1A KHU ĐÔ THỊ HÀ QUANG 2 - Giá 60tr/m2 -Diện tích 212m2 ngang 15m. -Khu vực dân cư xây đông đúc -Giá bán 60tr/m2. Liên hệ: 0943041046. Thơm Nhận ký gửi- mua bán- cho thuê bất động sản Nha Trang - Khánh Hoà

Xem thêm

Liên hệ:

094 304 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,72 tỷ

212 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
T

Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm- lô góc biệt thự nhỏ - đường 1a khu đô thị hà quang 2 - giá 60tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.