Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội hiếm đất trung tâm phố du lịch Nha Trang mặt tiền Lê Đại Hành gần biển giá chỉ 126 triệu/m²

Ngày đăng: 08/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ kẹt vốn cần bán nhanh lô đất vị trí cực đẹp, giá rẻ hơn thị trường tới 30%, cơ hội vàng cho nhà đầu tư. + Diện tích: 372,6 m² (ngang 8,3 m, đất nở hậu). + Vị trí: Mặt tiền đường Lê Đại Hành, ngay trung tâm thành phố, sát trục Nguyễn Thị Minh Khai tuyến phố du lịch sầm uất, Cách biển chỉ 900 m. + Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới theo nhu cầu. + Pháp lý: Rõ ràng, giao dịch nhanh chóng. **Tiềm năng khai thác: + Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, tòa nhà văn phòng cho thuê. + Khu vực tập trung đông khách du lịch, kinh doanh sầm uất quanh năm. + Giá trị gia tăng mạnh mẽ theo sự phát triển của phố biển Nha Trang. **Giá bán: 47 tỷ (tương đương chỉ 126 triệu/m², rẻ nhất khu vực). ***Liên hệ: Anh Huấn 0905079187Call/Zalo) để xem đất và trao đổi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 507 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

47 tỷ

373 m²
126,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Đại Hành, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TH

Thành Huấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội hiếm đất trung tâm phố du lịch Nha Trang mặt tiền Lê Đại Hành gần biển giá chỉ 126 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.