Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 214m2 Mặt Tiền Nguyễn đức Cảnh, Phước Long, Nha Trang, 223 Triệu / M2

Ngày đăng: 05/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền diện tích 214 m2, tọa lạc tại đường Nguyễn Đức Cảnh, phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa, là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa và phát triển. - Diện tích: 214 m2 - Giá: 223 triệu / m2 - Pháp lý: Sổ đỏ / Sổ hồng - Chiều ngang mặt tiền: 8.8m - Chiều rộng ngõ trước: 20m Điểm đặc sắc: - Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển, phù hợp cho ô tô vào tận nơi. - Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Địa điểm xung quanh: - Gần siêu thị điện máy nội thất chợ lớn, siêu thị bách hóa xanh 34 Trường Sa. - Các công viên như công viên Bạch Đằng, công viên Nguyễn Văn Bảy, công viên Thanh Niên mang lại không gian sống xanh cho cư dân. - Bệnh viện Đa khoa Tâm Trí Nha Trang, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Nha Trang gần kề, đảm bảo an toàn cho sức khỏe. - Học viện Hải quân nằm trong khu vực, thuận lợi cho việc học tập và phát triển. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

093 552 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

48 tỷ

214.3 m²
223,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đức Cảnh, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TS

Thanh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 214m2 Mặt Tiền Nguyễn đức Cảnh, Phước Long, Nha Trang, 223 Triệu / M2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.