Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Đức Cảnh Nha Trang Vị Trí Vàng Kinh Doanh Đắc Địa

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư và kinh doanh! Chúng tôi hân hạnh giới thiệu lô đất mặt tiền đường Nguyễn Đức Cảnh, tọa lạc ngay trung tâm thành phố biển Nha Trang sôi động. Với vị trí đắc địa, đây không chỉ là một tài sản giá trị mà còn là nền tảng vững chắc cho mọi loại hình kinh doanh. Đặc Điểm Nổi Bật Của Lô Đất Diện tích lý tưởng: 198,3m², với mặt tiền rộng 5,6m, tối ưu cho việc xây dựng và thiết kế. Hướng Đông Nam mát mẻ: Đảm bảo không gian sống và làm việc luôn thông thoáng, đón gió tự nhiên. Vị trí vàng kinh doanh: Nằm trên con đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Nha Trang, thu hút lượng lớn khách hàng tiềm năng. Tiện ích bao quanh: Gần chợ, trường học các cấp, bệnh viện lớn, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh. Chỉ cách biển 1,3km: Lý tưởng để mở các loại hình dịch vụ du lịch, nhà hàng, khách sạn mini, spa, showroom, cửa hàng tiện lợi, hoặc văn phòng công ty. Tiềm Năng Đầu Tư và Kinh Doanh Lô đất này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn mang lại giá trị sinh lời bền vững. Với vị trí trung tâm và khả năng tiếp cận khách hàng cao, bất kỳ mô hình kinh doanh nào cũng sẽ phát triển mạnh mẽ tại đây. Từ việc cho thuê mặt bằng đến tự kinh doanh, tiềm năng là vô hạn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 552 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

43 tỷ

198.3 m²
216,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đức Cảnh, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TS

Thanh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Đức Cảnh Nha Trang Vị Trí Vàng Kinh Doanh Đắc Địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.