Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xây khách sạn Khánh Hòa Nha Trang 450m2, mặt tiền 11.5m lô góc đắc địa vài bộ ra biển

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Da khách sạn Queen Star mặt phố Nguyễn Thiện Thuật - chuẩn lô góc hai mặt tiền, 3 mặt thoáng ngay chợ đêm, chỉ ít bộ ra bãi tắm GPXD 21 tầng. + Đất có vị trí đắc địa bậc nhất Nha Trang, thuộc khu phố tây sầm uất nhộn nhịp ngày đêm. Đối diện Vincom Nha Trang, ngay gần tháp Đồng Hồ, chỉ 800 bộ ra bãi tắm đẹp nhất Vịnh Nha Trang, 500 bộ ra chợ đêm,... + Giao thông thuận tiện miễn bàn, phố tây, phố du lịch sầm uất ngày đêm tiện ích bạt ngàn kinh doanh cho thuê tuyệt vời. + Hiện trạng: - Đã có Giấy phép xây dựng khách sạn 21 tầng (20 nổi + 1 hầm). - Đã xây song hầm và (2 tầng nổi khung sắt do bên thuê dựng). Đang cho thuê làm nhà hàng. + Hình thức chuyển nhượng: Chuyển nhượng 100% cổ phần. Giá bán 158 tỷ (thương lượng) bao thuế phí. Pháp Lý: Sổ đỏ đất sở hữu lâu dài, đứng tên công ty sẵn giao dịch. Gọi ngay em Nam để xem full pháp lý của mảnh đất đẹp và quý hiếm này.

Xem thêm

Liên hệ:

091 468 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

158 tỷ

450 m²
351,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MN

Mạnh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây khách sạn Khánh Hòa Nha Trang 450m2, mặt tiền 11.5m lô góc đắc địa vài bộ ra biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.