Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền kđt lê hồng phong 2 ( hà quang 2) - diện tích 90m - hơn 200m - giá chỉ từ 5tỷ300

Ngày đăng: 03/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa. 1. Đường Thích Quảng Đức rộng 22.5m. + Diện tích từ 122.5 m² giá 95tr/m². + Diện tích 100m² giá 79tr/m². 2. Đường Số 07 rộng 22m. + Diện tích 117.5 m² giá 70tr/m². + Diện tích 97,5m² giá 7,8 tỷ. 3. Đường Số 08 rộng 20m. + Diện tích từ 112.5m² giá từ 89tr/m². Ép cọc riêng. + Diện tích 97.5m² giá 8,3 tỷ. 4. Đường Số 13 rộng 18m. + Diện tích từ 100m² giá từ 68tr/m². Bao cọc. 5. Đường số 01 A rộng 13m ngang diện tích 137m² ngang 8m giá 73tr/m². 6. Đường 3B rộng 13m. + Diện tích 90m² giá 7,2 tỷ bao ép cọc. Đường 3a rộng 13m. + Diện tích từ 101.25m² giá từ 6,5 tỷ bao ép cọc. 7. Đường 17, 19 rộng 13m. + Diện tích từ 100m² giá từ 6,5 tỷ bao ép cọc. 8. Đường 2b rộng 13m. + Diện tích 100m² giá 5,3 tỷ bao ép cọc. 9. Đường vành đai 2 mặt tiền diện tích 157.5m² ngang 8m giá 95tr/m2 Liên hệ: 0943041046. Thơm Nhận ký gửi- mua bán- cho thuê bất động sản Nha Trang- Khánh Hoà.

Xem thêm

Liên hệ:

094 304 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

100 m²
53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
T

Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền kđt lê hồng phong 2 ( hà quang 2) - diện tích 90m - hơn 200m - giá chỉ từ 5tỷ300 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.