Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 3 tầng đường đặng tất, vĩnh hải cách biển hòn chồng chỉ 100m

Ngày đăng: 02/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG ĐẶNG TẤT, VĨNH HẢI CÁCH BIỂN HÒN CHỒNG CHỈ 100M Diện tích: 201m² (ngang 7,5m) Hướng: Bắc Đường rộng 20m Vị trí vàng: Chỉ 1 phút đi bộ ra biển Hòn Chồng Khu vực đông đúc khách du lịch, gần chợ, trường học, trung tâm thương mại Cực kỳ thuận lợi để khai thác du lịch Tặng ngay nhà 3 tầng đang cho thuê, dòng tiền ổn định hàng tháng. Giá chỉ 35 tỷ (~174 triệu/m²) tài sản hiếm, cơ hội sinh lời chắc chắn! Liên hệ : 0899374757

Xem thêm

Liên hệ:

089 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

201 m²
174,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. Đặng Tất, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MQ

Minh Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 3 tầng đường đặng tất, vĩnh hải cách biển hòn chồng chỉ 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.