Tin đăng đã hết hạn.

2 Lô Đất Vàng Liền Kề Mặt Tiền Phạm Văn Đồng, Nha Trang

Ngày đăng: 02/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

2 Lô Đất Vàng Liền Kề Mặt Tiền Phạm Văn Đồng, Nha Trang Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng trục đường ven biển huyết mạch, gần các khu du lịch, chỉ vài bước ra biển. Thửa 12: Diện tích trong sổ: 106,9m² ,Giá: 170 triệu/m². TẶNG thêm: 31,6m² đất ngoài sổ ngay sau thửa Thửa 13: Diện tích trong sổ: 106,4m², Giá: 170 triệu/m². TẶNG thêm: 31,8m² đất ngoài sổ ngay sau thửa Lợi thế vàng: - 2 lô liền kề có thể mua riêng từng lô hoặc gộp để làm dự án lớn - Ngang 5m/lô . 2 lô ngang 10m cực đẹp để xây khách sạn mini, homestay, căn hộ dịch vụ - Được tặng thêm hơn 63,4 đất phía sau Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng sinh lời cao. Thích hợp xây khách sạn mini, căn hộ dịch vụ, homestay hoặc để đầu tư lâu dài. Khu vực phát triển mạnh với chuỗi khách sạn, căn hộ dịch vụ, homestay. Tiềm năng: Đầu tư sinh lời xây dựng kinh doanh giữ đất dài hạn đều siêu lợi. Sổ hồng, pháp lý đầy đủ Cơ hội hiếm có để sở hữu đất vàng trên cung đường ven biển Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

035 710 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36,26 tỷ

213.3 m²
170 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TL

Thuong Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 Lô Đất Vàng Liền Kề Mặt Tiền Phạm Văn Đồng, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.