Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp đối diện công viên - ACC Vĩnh Hòa giá đầu tư

Ngày đăng: 01/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hiếm: Chủ cần bán lô đất ACC Vĩnh Hoà Nha Trang cách biển 350 m. - Diện tích: 75,5m2. - Hướng: Nam - Vị trí: Nằm đối diện công viên 2 mặt thoáng, ngay cổng chính Ngô Văn Sở. - Gần bến du thuyền 5 sao đẳng cấp quốc tế. - Vị trí tiềm năng, xây dựng đồng bộ. - Đối diện là Núi cô Tiên. Giá bán: 67 tr / m² (Có TL) - Liên hệ: 0822618555

Xem thêm

Liên hệ:

082 261 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

5,06 tỷ

75.5 m²
67,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Vũ Quang Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp đối diện công viên - ACC Vĩnh Hòa giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.