Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc đẹp Kđt Hà Quang 1 đường thông xuyên suốt dự án, gần Công viên, sân bóng giá đầu tư

Ngày đăng: 06/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Lô góc đẹp kđt Hà quang 1 gần công viên và sân bóng - Đường thông suốt và trung tâm của Khu đô thị - Dt 104.3m2 mặt tiền 20m - Hướng Đông Bắc Giá chỉ 8 tỉ 865tr ( ngang với lô liền kề 100m) Lh 0945111229 E Thể để xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

094 511 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,87 tỷ

104.3 m²
85,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Trần Trọng Thể

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc đẹp Kđt Hà Quang 1 đường thông xuyên suốt dự án, gần Công viên, sân bóng giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.