Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất ngang 8m MT Phùng Thế Tài (A6 cũ), Phước Hải, Nha Trang - DT: 8 *22m, 176m2

Ngày đăng: 30/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Cần bán lô đất ngang 8m MT Phùng Thế Tài(A6 cũ), Phước Hải, Nha Trang. - DT: 8 *22m, 176m2 vuông vức không lỗi phong thuỷ. - Hướng Đông. - Đường 13m, thông thoáng, khu dân cư đông đúc thuận tiện kinh doanh, xây biệt thự, căn hộ, công ty... - Vị trí đẹp, cách biển 2km, khu an ninh cao dân trí cao. - Sổ hồng riêng. - Giá: 17.5 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 563 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

176 m²
99,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LQ

Le Thi Kim Quyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất ngang 8m MT Phùng Thế Tài (A6 cũ), Phước Hải, Nha Trang - DT: 8 *22m, 176m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.