Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô Hà Quang 2 vị trí đẹp gần đại lộ Võ Văn Kiệt

Ngày đăng: 30/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô Hà Quang 2 vị trí đẹp gần đại lộ Võ Văn Kiệt. Diện tích: 137,91m2 (ngang 8m). Hướng: Tây lệch Nam. Vị trí: Nằm trên trục đường rộng 12m. Cách Đại lộ Võ Văn Kiệt chỉ 20m. Khu đô thị phát triển, thuận tiện an cư hoặc đầu tư. Pháp lý: HĐMB. Giá bán: 65 triệu/m2. Tổng giá: 8 tỷ 964 triệu. Liên hệ: 0764101111

Xem thêm

Liên hệ:

076 410 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

8,96 tỷ

137.91 m²
64,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
AT

Anh Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô Hà Quang 2 vị trí đẹp gần đại lộ Võ Văn Kiệt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.