Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô biệt thự view sông Tắc giá 32tr/m2

Ngày đăng: 08/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đô thị ven sông tắc, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa Diện tích 291m2 ngang 15m hướng đông nam Giá 32tr/m2 Liên hệ 0977667902 Tiến NHẬN KÍ GỬI BẤT ĐỘNG SẢN

Xem thêm

Liên hệ:

097 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

9,34 tỷ

292 m²
31,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nha Trang River Park (Khu đô thị ven sông Tắc), P. Phong Châu, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PT

Phan Hiếu Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô biệt thự view sông Tắc giá 32tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.