Tin đăng đã hết hạn.

Bánh nhanh lô đất siêu đẹp Vĩnh Phương Nha Trang DT 63m² mặt tiền đường rộng 3m giá 688 triệu

Ngày đăng: 02/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất đẹp giá rẻ tại Đắc Lộc Xã Vĩnh Phương - giá tốt chỉ 686 triệu. - Diện tích: 63m², hướng Tây Bắc. - Mặt tiền đường Rộng 3m. - Vị trí: Ngay trung tâp thôn Đắc Lộc 1, gần chợ, nhà văn hóa, trạm y tế, trường học chỉ bán kính 500m. - Cách QL1A chỉ hơn 600m, xuống bãi biển chỉ hơn 5 - 7 phút di chuyển với khoảng 6km. - Ưu điểm nổi bật: + Giá cực rẻ, tổng tiền nhỏ, chỉ 688 triệu. + Gần trường mầm non, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ hoặc mở cơ sở dịch vụ giữ trẻ. + Khu vực dân cư hiện hữu, đang phát triển mạnh. + Phù hợp xây nhà định cư lâu dài tại TP biển Nha Trang. - Giá bán: 688 triệu có bớt lộc. - Thuế phí: Chủ lo. Liên hệ Đại PKD1 - SĐT: 0972692204

Xem thêm

Liên hệ:

097 269 ****

Vị trí bản đồ

688 triệu

63 m²
10,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Lộc Phát, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
DN

Dai Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bánh nhanh lô đất siêu đẹp Vĩnh Phương Nha Trang DT 63m² mặt tiền đường rộng 3m giá 688 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.