Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc biệt thự Mỹ Gia( gói 7)- đường nhựa 16m- giá 39tr- Phường Nam Nha Trang

Ngày đăng: 03/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Lô Góc Đất Biệt Thự (287.5m2, ngang 15 m), mặt tiền đường 16M khu đô thị Mỹ Gia gói 7 - đối diện công viên. Giá đầu tư 39 tr/m2! - Diện tích đất: 287.5 m2, ngang 15 m. - Hướng Đông. Đường nhựa rộng 13 m, có vỉa hè. - Hướng Bắc đường rộng 16 M. Có vỉa hè. - Vị trí đất ngay khu biệt thự hạ tầng đẹp, đông bộ. Cách đường Võ Nguyên Giáp chỉ 450 m. Tiện ích gần Trung Tâm Phước Hải. - Pháp lý: HĐMB, sang tên nhanh gọn. Giá Bán: 39 tr/m2 (11.21 tỷ). Liên hệ: 0911758286 0911758286 E Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

091 175 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,21 tỷ

287.5 m²
38,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc biệt thự Mỹ Gia( gói 7)- đường nhựa 16m- giá 39tr- Phường Nam Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.