Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Vân Đồn 161m² (có nhà cấp 4) giá 130 triệu/m²

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà mặt tiền Đường Vân Đồn, Nha Trang. Diện tích: 161,2m2 (có nhà cấp 4 hoàn công 73,2m2). Hướng: Bắc lệch Tây. Vị trí đắc địa: Ngay mặt tiền đường Vân Đồn. Khu vực kinh doanh sầm uất, sát quán karaoke, nhà hàng. Tiềm năng khai thác kinh doanh cao. Giá bán: 130 triệu/m2. Tổng giá: 20 tỷ 956 triệu. Liên hệ 0387700372 Trinh Jolie.

Xem thêm

Liên hệ:

038 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,21m

Vị trí bản đồ

20,96 tỷ

161.2 m²
130,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Vân Đồn, P. Phước Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Tôn Thị Tuyết Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Vân Đồn 161m² (có nhà cấp 4) giá 130 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.