Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc cực rẻ đất biệt thự KĐT Bắc Vĩnh Hải, Vĩnh Hoà, Nha Trang - 246,7 m2 ngang 12m

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô góc cực rẻ đất biệt thự KĐT Bắc Vĩnh Hải, Vĩnh Hoà, Nha Trang - 246,7 m2 ngang 12m - giá 50 triệu/m2. Cần bán lô góc đất biệt thự đường Trần Quang Diệu, KĐT Bắc Vĩnh Hải, Vĩnh Hoà, Nha Trang. - Diện tích: 246,7 m2 ngang rộng 12m ôm góc rộng. - Hướng: Bắc đường Trần Quang Diệu rộng 16m. Hướng: Đông rộng 11m. - Pháp lý: Hợp đồng mua bán xây dựng 3 tầng, xây xong cấp sổ. - Vị trí: Nằm trên con đường Trần Quang Diệu đẹp đối diện là chung cư Hoàng Quân, khu vực kinh doanh buôn bán rất thuận lợi. + Cách biển chỉ 1km. + Gần trường học các cấp và các trường đại học. + Cách chợ Vĩnh Hải chỉ 1km. - Giá bán: 50 triệu/m2 còn thương lượng. Liên hệ ngay: 0706119299 gặp kính hỗ trợ. Bình An Land: Trao giá trị - Gửi niềm tin.

Xem thêm

Liên hệ:

070 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

246.7 m²
49,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Bắc Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐK

Đặng Văn Kính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc cực rẻ đất biệt thự KĐT Bắc Vĩnh Hải, Vĩnh Hoà, Nha Trang - 246,7 m2 ngang 12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.