Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm du lịch mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, đang cho thuê 45 triệu/tháng

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Nha Trang. Tặng nhà 4 tầng. - DT: 191m2, ngang 12m. - Lô góc 2 mặt rất thông thoáng, ngay trung tâm khu phố tây. - Thích hợp mọi ngành nghề như: Xây khách sạn, căn hộ, nhà hàng ăn uống, cty, văn phòng, cafe... - Đường rộng 20m, đường 2 chiều, giao thông rất thuận tiện. - Gần biển, gần bệnh viện 87... - Hiện đang cho thuê 130m2 phía trước, giá 45tr/tháng. Sau 60m2 là nhà 4 tầng. - Giá bán: 234tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

096 981 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

44,69 tỷ

191 m²
233,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Thị Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm du lịch mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, đang cho thuê 45 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.