Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm Nha Trang ngang 6,7m dài 20m giá chỉ 79tr/m2 mặt tiền đường Vạn Kiếp, đã có sổ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất trung tâm Nha Trang ngang 6,7m dài 20m giá chỉ 79tr/m2 mặt tiền đường Vạn Kiếp, đã có sổ. - Vị trí ngay trung tâm lõi Nha Trang, khu bàn cờ dân cư đông đúc dân trí cao, tiện ích đầy đủ, cách biển 2km. - Diện tích: 6,7m x 20m. 133m² đất ở đô thị vuông vức rất đẹp. - Hướng Tây Bắc. - Giá bán chỉ: 10,5 tỷ. (79 tr/m²). - Pháp lý chuẩn sổ hồng công chứng ngay. - Được xây 7 tầng thích hợp xây toà căn hộ, khách sạn, homestay, nhà phố, villa... - Liên hệ e Thọ: 0969938179 Cam kết thông tin thật 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

096 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm Nha Trang ngang 6,7m dài 20m giá chỉ 79tr/m2 mặt tiền đường Vạn Kiếp, đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.