Tin đăng đã hết hạn.

Lô Biệt Thự Ven Sông Tắc, 3 mặt tiền đường, View sông, Hướng Tây Giá chỉ 38 triệu(bao thuế)

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô Biệt Thự Ven Sông Tắc, 3 mặt tiền đường, View sông, Hướng Tây Giá chỉ 38 triệu(bao thuế Diện tích: 335,40m2 Đường to 13m Hướng Tây View sông mát mẻ Hạ tầng hoàn thiện - Giá chỉ 38 triệu/m2(bao thuế) Tiềm năng tăng giá cao khi: - Nằm trên trục đường Phong Châu và trục đường Tỉnh Lộ 3 nối dài ra Quốc Lộ 1A kết nôi với cao tốc Bắc Nam và hướng ra đại lộ Nguyễn Tất Thành đi sân bay Cam Ranh. - Cách trung tâm TP Nha Trang chỉ 3.5km, tiếp giáp các KĐT Mỹ Gia, Giáng Hương. - Tiềm năng phát triển cao cho nhà đầu tư: Dư án FPT đã QH 150h để xây dựng làng đại học & KĐT thông minh. Vị trí khu đô thị nằm đối diện khu hành chính mới Nha Trang và mới đây nhất ngày 19/8/2025 đã khởi công khu đô thị hỗn hợp Sungroup đánh dấu cho bước chuyển mình của TP Nha Trang. Quý Anh Chị quan tâm liên hệ em Thanh Hiệp: 0375815783 Hỗ trợ xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

037 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17,25m

Vị trí bản đồ

12,75 tỷ

335.4 m²
38,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0375815783

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô Biệt Thự Ven Sông Tắc, 3 mặt tiền đường, View sông, Hướng Tây Giá chỉ 38 triệu(bao thuế) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.