Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất thổ cư 280m2 gần TL8B, đường ô tô, giá 299 triệu

Ngày đăng: 25/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán lô đất đẹp, vị trí gần Tỉnh lộ 8B, diện tích 280m2, ngang 8m, đã có nhà cấp 4. Đường bê tông rộng rãi, ô tô đi lại thoải mái. Sổ hồng đầy đủ, công chứng ngay. Vị trí khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, cách Tỉnh lộ 8B 300m, cách Uỷ ban 2.5km, cách Thị trấn 8km, cách Nha Trang 35km. Giá bán 299 triệu, thích hợp đầu tư. Liên hệ ngay Thành qua số điện thoại 0961835899 để chốt.
Xem thêm

Liên hệ:

096 183 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 35m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

299 triệu

280 m²
1,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. 8B, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
BT

Bùi Ngọc Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất thổ cư 280m2 gần TL8B, đường ô tô, giá 299 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.