Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Xuân Thuỷ, BT vĩnh hoà giá 52tr/m2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp khu đô thị biển Vĩnh Hoà, Nha Trang. Vị trí: Mặt tiền đường Xuân Thuỷ Khu đô thị biển Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang. Đường trước đất rộng 16m (trục chính), vỉa hè thoáng, giao thông thuận tiện. Khu vực quy hoạch đồng bộ, gần biển, gần các tiện ích thương mại dịch vụ cao cấp. Thông tin lô đất: Diện tích: 303,4 m. Ngang: 10m. Loại đất: Đất ở tại đô thị (full thổ cư). Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Giá bán: 52 triệu/m2. Tổng 15,8 tỷ (thuế phí 2 bên). Liên hệ: 0932198568

Xem thêm

Liên hệ:

093 219 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Xuân Thuỷ, BT vĩnh hoà giá 52tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.