Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Nguyễn Văn Hưởng (đường số 22 cũ) .lô Vip . Ngang 8m . Giá 8ty550 . Lh em Hoàng ạ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất đường Nguyễn Văn Hưởng (đường số 22 cũ) Phường Nam Nha Trang trục đường kết nối từ Vành Đai 2 tới đường Lê Hồng Phong, đường nhựa hiện trạng rộng 35m. -------- Diện tích 91.4m2 - ngang 8.05m Hướng Đông Nam Pháp lý sổ hồng đất TCLN (Chuyển đổi thổ cư thoải mái) Giá 8tỉ550tr (bớt lộc) hiện đang cho thuê 20tr/th -------- Liên hệ 0905907597 Em Hoàng

Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

91.4 m²
93,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

Phạm Quốc Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Nguyễn Văn Hưởng (đường số 22 cũ) .lô Vip . Ngang 8m . Giá 8ty550 . Lh em Hoàng ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.