Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất biệt thự đường Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang. Gần bến du thuyền cách biển 200m

Ngày đăng: 22/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô biệt thự Phạm Văn Đồng - Bắc Nha Trang. Vị trí: Khu đô thị mới Vĩnh Hoà, Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang. Diện tích: 265.4m2 (full thổ cư). Ngang 11.03m. Đường Phạm Văn Đồng rộng 33m. Vị trí đắc địa, sát Bến Du Thuyền, đi bộ ra biển chỉ mất 2p. Phù hợp xây biệt thự, đầu tư lâu dài. Giá bán: 78tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

092 623 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,03m

Vị trí bản đồ

20,67 tỷ

265.4 m²
77,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Trường Thụ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất biệt thự đường Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang. Gần bến du thuyền cách biển 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.