Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc biệt thự An Viên 2 mặt tiền - khu đô thị đẳng cấp nhất Nha Trang - chỉ 20 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô góc biệt thự An Viên 2 mặt tiền - khu đô thị đẳng cấp nhất Nha Trang. Vị trí: Phía Nam TP. Nha Trang, cuối đường Trần Phú, khu vực cảng Cầu Đá (gần Vinpearl Land, gần bến tàu đi Hòn Tre). - Diện tích: 182,5 m2 (ngang 13m - 15m). - Hướng: Tây Bắc và Tây Nam. - Đường trước nhà 21,25m và 13,5 m. - Pháp lý: Sổ hồng chuẩn chỉnh. Tiện ích: + Bãi biển riêng: Sạch, đẹp, an ninh, ít người ngoài. + Bến du thuyền: Dành cho khách vip, cực kỳ hút khách quốc tế. + Công viên xanh, đường dạo bộ, khu gym ngoài trời. + Sân tennis, bể bơi, spa, nhà hàng nội khu cao cấp. - Giá bán: 20 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 305 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20 tỷ

182.5 m²
109,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TV

Thời Võ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc biệt thự An Viên 2 mặt tiền - khu đô thị đẳng cấp nhất Nha Trang - chỉ 20 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.