Tin đăng đã hết hạn.

Lô 95m2 kề lô góc, đối diện TTTM tại KĐT Mipeco Nha Trang, giá chỉ 80,5 tr/m2. Vị trí quý hiếm

Ngày đăng: 20/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô 95m2 kề lô góc, đối diện TTTM tại KĐT Mipeco Nha Trang, giá chỉ 80,5 tr/m2. - Vị trí quý hiếm, gần biển cạnh quán kafe Vu Garden. - Diện tích: 95m2 (5x19m), sạch đẹp. - Hướng Tây Bắc. - Đường 12m. Đây là lô đất đối diện toà nhà hỗn hợp cao cấp 18 tầng dự kiến động thổ trong năm 2025. - Giá tăng tốt trong tương lai gần. Lh 0981175246

Xem thêm

Liên hệ:

098 117 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

95 m²
80,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mipeco Nha Trang, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HL

Hùng Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô 95m2 kề lô góc, đối diện TTTM tại KĐT Mipeco Nha Trang, giá chỉ 80,5 tr/m2. Vị trí quý hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.