Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư tại xã Trung Khánh Vĩnh, Nha Trang, Khánh Hòa

Ngày đăng: 21/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán 4 lô đất thổ cư tại xã Trung Khánh Vĩnh (nay là xã Trung Khánh), Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích mỗi lô từ 217m2 đến 233m2, trong đó có 50m2 đất thổ cư.
Vị trí ngay khu dân cư tập trung đông đúc, gần trường học và trạm y tế.
Đường ô tô đến đất, cách tỉnh lộ 8B khoảng 400m.
Giá bán chỉ 285 triệu đồng.
Liên hệ: 0987865220 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 786 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

285 triệu

217 m²
1,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
KR

Khoa Rio

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư tại xã Trung Khánh Vĩnh, Nha Trang, Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.