Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất đẹp mặt đường Triệu Quang Phục - lưng tựa núi view biển 149,6m2 ngang 8

Ngày đăng: 20/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán cặp đất Triệu Quang Phục siêu đẹp, view về TP Nha Trang DT 149,6m2 ngang 8m Đường hiện trạng rộng 16m. Vị trí đẹp, xung quanh nhiều căn hộ mini, khách sạn nhỏ lớn, tỷ lệ lấp đầy cao Cách biển và bến du thuyền chỉ 500m Được xây 5 tầng 1 tum. Đất vị trí tựa núi, nằm trên cao thồn thoáng nhìn đc toàn view biển và thành phố. Giá bán 65tr/m2 (9.7 tỷ) LH 0943182279 để biết thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

094 318 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất đẹp mặt đường Triệu Quang Phục - lưng tựa núi view biển 149,6m2 ngang 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.