Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc siêu đẹp đối diện khu đất toà nhà KĐT Mỹ Gia - Gói 7 giá 60tr/m2 bao tất cả chi phí.

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán lô góc siêu đẹp đối diện khu đất toà nhà khu đô thị Mỹ Gia - Gói 7 giá 60tr/m2 bao tiền ép cọc và thiết kế. - Vị trí : Lô góc đường 18m và 12m, đối diện khu đất toà nhà, lô đất đầu tiên từ Võ Nguyên Giáp đi vào ạ! - Diện tích 177.5m2 ( ngang 9.5m x 20m ). - Bề ngang lô đất trải dài theo chung cư 20m cực đẹp. - Khu dân cư đang xây dựng đông đúc. - Giá bán nhanh 60tr/m2 ( ~ 10 tỷ 650, bao tiền ép cọc, thiết kế và sang tên ). Liên hệ 0931622879 em Lộc để xem đất và thương lượng chính chủ ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,65 tỷ

177.5 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
L

Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc siêu đẹp đối diện khu đất toà nhà KĐT Mỹ Gia - Gói 7 giá 60tr/m2 bao tất cả chi phí. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.