Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất đẹp hẻm 100C Trần Phú cách biển chỉ 50m, thích hợp xây khách sạn mini

Ngày đăng: 23/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm hẻm 100C Trần Phú chỉ cách biển 50m. Vị trí vàng trung tâm phố tây khu du lịch sầm uất nhất Nha Trang. Chỉ 24,8 tỷ sở hữu ngay lô đất không có lần 2! Vị trí: Hẻm 100C Trần Phú, phường Lộc Thọ, Nha Trang. Diện tích: 148m2 (ngang 6,8m dài 21,8m). Hướng: Đông Bắc. Hẻm rộng 5m, xe ô tô ra vào thoải mái. Cách biển chỉ 50m, sát bên Quảng Trường 2/4, chợ đêm, phố Tây nơi tập trung khách du lịch đông nhất thành phố. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh. Thích hợp: Mở khách sạn, homestay, căn hộ dịch vụ. Kinh doanh du lịch ăn uống. Hoặc giữ tài sản đỉnh cao ngay trung tâm Nha Trang. Liên hệ xem đất: 0898382368 em Đạt. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

089 838 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m

Vị trí bản đồ

24,8 tỷ

148 m²
167,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Nguyễn Phúc Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất đẹp hẻm 100C Trần Phú cách biển chỉ 50m, thích hợp xây khách sạn mini - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.