Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc siêu đẹp view trực diện sông quán trường khu đô thị An Bình Tân, Nha Trang

Ngày đăng: 24/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô góc Vip mặt đường Võ Văn Kiệt (T28) KĐT An Bình Tân phường Nam Nha Trang. - Vị trí đối diện công viên, xây lên view sông không bị chắn tầm nhìn bởi bất kì căn nhà nào khác, view rất đẹp, nhìn qua dự án Sun Group trong tương lai gần. - Diện tích: 169m2 ôm mặt tiền 16m. - Hướng Tây Bắc và Đông Bắc. - Pháp lý: Hdgv xây nhà thô sang tên chủ đầu tư, chủ cho khách giữ lại 10% giá bán. - Giá bán chỉ: 75tr/m2 - Liên hệ: 0905236591 Đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 523 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,68 tỷ

169 m²
75,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị An Bình Tân, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Trần Mộng Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc siêu đẹp view trực diện sông quán trường khu đô thị An Bình Tân, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.