Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà đường Hoàng Diệu, giáp sân bay Nha Trang, gần biển, phù hợp kinh doanh giá 21 tỷ 2

Ngày đăng: 19/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà mặt tiền Hoàng Diệu, Nha Trang - Khu kinh doanh sầm uất. Vị trí đẹp, ngay vòng xoay lớn Nguyễn Thị Định - Nguyễn Đức Cảnh, cách biển chỉ 700m khu vực kinh doanh sầm uất. Diện tích: 137m2 (ngang 5,7m). Đường nhựa 16m. Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ xung quanh. Phù hợp xây văn phòng, kinh doanh lưu trú hoặc đầu tư. Giá bán: 155 tr/m2 ~ 21,2tỷ. Liên hệ: 0931633789 Sơn Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

093 163 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

21,2 tỷ

137 m²
154,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Diệu, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0931633789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà đường Hoàng Diệu, giáp sân bay Nha Trang, gần biển, phù hợp kinh doanh giá 21 tỷ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.