Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô góc cực đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải, P. Bắc Nha Trang diện tích: 95m hướng: Bắc

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô góc cực đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải, P. Bắc Nha Trang. Diện tích: 95m. Hướng: Bắc & Tây 2 mặt tiền thoáng mát, đón gió cả ngày. Vị trí: Nằm trong khu đô thị Nam Vĩnh Hải, dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận tiện. Giá bán: 35 triệu/m có thương lượng cho khách thiện chí. Tiềm năng: Lô góc vị trí đẹp, thích hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay: 0706119299 kính để xem đất và chốt giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

070 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

95 m²
35,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐK

Đặng Văn Kính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô góc cực đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải, P. Bắc Nha Trang diện tích: 95m hướng: Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.