Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô cặp siêu Hiếm đường số 4 Thích Quảng Đức Hà Quang 1 ngang 10m chỉ 105tr/m2

Ngày đăng: 21/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô cặp siêu Hiếm đường số 4 Thích Quảng Đức HQ1 ngay cần vòng xoay Phong Châu lô sạch Diện tích: 238m2 ngang 10m Giá bán: 105tr/m2 Trục đường huyết mạch kinh doanh sầm uất phía Tây Nha Trang Ra biển chỉ 1,5km, thích hợp kinh doanh mua bán, cho thuê dòng tiền có sẵn Gần các văn phòng ngân hàng, bảo vệ, bất động sản, văn phòng công chứng Lh: 0926994136 Em Linh

Xem thêm

Liên hệ:

092 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

24,99 tỷ

238 m²
105 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
L

Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô cặp siêu Hiếm đường số 4 Thích Quảng Đức Hà Quang 1 ngang 10m chỉ 105tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.