Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng mặt tiền Sao Biển, Nha Trang đầu tư sinh lời, đón sóng tăng giá

Ngày đăng: 18/08/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán lô đất vàng mặt tiền đường Sao Biển, vị trí đắc địa sát đường Củ Chi, thông thẳng ra Bắc Sơn. Khu vực tập trung quần thể nhà hàng, cafe, khách sạn sầm uất, chỉ cách bãi tắm vài bước chân.
Diện tích đất trên sổ là 581.6m2, diện tích thực tế 504.4m2, mặt tiền rộng 14m, nở hậu 14.5m, hướng Đông đón bình minh.
Đường bê tông hiện trạng rộng 5m, thông thoáng ra biển. Quy hoạch mở rộng lên đến 16m, tiềm năng tăng giá vượt trội.
Giá bán hấp dẫn chỉ 8x triệu/m2 (thương lượng trực tiếp với chủ). Liên hệ ngay 0768796666 hoặc 0789039039 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

076 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 36,03m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

40,35 tỷ

504.4 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng mặt tiền Sao Biển, Nha Trang đầu tư sinh lời, đón sóng tăng giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.