Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô hiếm KĐT VCN Phước Hải đường Văn Tiến Dũng, trục đường cho thuê văn phòng căn hộ cực tốt

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Đường Văn Tiến Dũng (A2) hướng ĐÔNG, đoạn gần Tố Hữu VCN Phước Hải, Tp Nha Trang: -Diện tích: 100m2 (5x20) Trục đường rộng 20m Thuận tiện mua bán kinh doanh, đường thông kết nối các tuyến đường chính của KĐT ra Tố Hữu. Lô hướng Đông, giá bán: 10 tỷ 250 triệu Liên hệ: 0931181119 gặp Tú

Xem thêm

Liên hệ:

093 118 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

10,25 tỷ

100 m²
102,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Văn Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô hiếm KĐT VCN Phước Hải đường Văn Tiến Dũng, trục đường cho thuê văn phòng căn hộ cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.