Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 396m2 full thổ ngang 20 mét mặt tiền đường 23/10 sát đường D30, TP Nha Trang tặng kho xưởng

Ngày đăng: 15/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Em bán lô đất 396m2 đường 23/10, Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang sát đường D30, mặt tiền 20met rộng đẹp thích hợp mọi loại hình kinh doanh buôn bán, showroom... Trên nền đất có sẵn kho xưởng trước cho Thu Hà thuê. Diện tích 396m2 full thổ (ngang 20 mét, dài 19,8met). Giá chính chủ bán 22,5 tỷ thương lượng cho khách thiện chí. Khách quan tâm LH em: 0931800111 - Thanh Phúc (phone/zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

093 180 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

396 m²
56,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Số tầng
1
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. 23/10, X. Vĩnh Trung, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VP

Võ Thị Thanh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 396m2 full thổ ngang 20 mét mặt tiền đường 23/10 sát đường D30, TP Nha Trang tặng kho xưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.