Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2 mặt tiền Vĩnh Hòa, Nha Trang - Đầu tư đỉnh của chóp

Ngày đăng: 18/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Có ai muốn sở hữu đất 2 mặt tiền siêu đẹp tại Vĩnh Hòa, Nha Trang không ạ?
Diện tích siêu rộng 366m2, tha hồ xây dựng cơ ngơi.
Địa chỉ: Số 15, Đường số 4, Tổ 9, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang.
Hiện trạng: Nhà cấp 4 riêng lẻ, diện tích xây dựng 95,2m2.
Pháp lý chuẩn chỉ: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Vị trí đắc địa: Gần chợ Vĩnh Hòa, trường học, biển Phạm Văn Đồng, khu dân cư đông đúc, tiện lợi cho cả ở và đầu tư.
Giá chỉ 75 triệu/m2.
Liên hệ ngay Kim Dung: 0979804149 để biết thêm chi tiết và chốt kèo ngay thôi nào.
Xem thêm

Liên hệ:

097 980 ****

Vị trí bản đồ

27,45 tỷ

366 m²
75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2 mặt tiền Vĩnh Hòa, Nha Trang - Đầu tư đỉnh của chóp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.