Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất DL-A4-36 đường 2D trong khu đô thị biển An Viên, có sổ đầy đủ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô đất DL-A4-36 đường 2D tại khu kim cương dự án khu biệt thự An Viên, Nha Trang. Giá bán 110 triệu/m2. Thành tiền 23,760 tỷ. Vị trí cách hồ bơi khoảng 150 mét. Diện tích đất 216m2 mặt tiền 12 mét. Hướng chính Bắc. Đường rộng 21 mét. Quan tâm xin liên hệ: 0357877834 - Đức Nguyên. Xin chân thành cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

035 787 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

23,76 tỷ

216 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TN

Trần Hồ Đức Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất DL-A4-36 đường 2D trong khu đô thị biển An Viên, có sổ đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.