Tin đăng đã hết hạn.

Đất MT Thích Quảng Đức sát đường 28 - sổ hồng - 9.350 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất MT Thích Quảng Đức sát đường 28 - sổ hồng - 9.350 tỷ. - Vị trí: Mặt tiền đường kinh doanh Thích Quảng Đức, cách đường 28 chỉ 50m, sát sân banh, sân pikaball.. V.. V.. Khu vực kinh doanh sầm uất. - Diện tích: 85m2 ngang 5m. - Sổ hồng xây dựng tự do. - Giá bán: 110 triệu/m2 ~ 9.350 tỷ. Liên hệ: 0905953333Long). Nhận ký gửi mua bán thuê bất động sản.

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

85 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất MT Thích Quảng Đức sát đường 28 - sổ hồng - 9.350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.