Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất KĐT Hà Quang 1 giá 5 tỷ 060 (đã bao cọc) đường 13m

Ngày đăng: 12/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất KĐT Hà quang 1 giá 5 tỷ 060 (bao giá thị trường). Diện tích: 77,75 m2 ngang 5m. Hướng: Đông Nam. Trục đường rộng 13m, gần công viên, gần vòng xoay Lạc An. Xung quanh dân cư đông đúc, sạch đẹp. Giá bán: 5 tỷ 060 triệu (đã bao cọc). Lh: 0926994136 Em Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

092 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,06 tỷ

77.75 m²
65,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
L

Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất KĐT Hà Quang 1 giá 5 tỷ 060 (đã bao cọc) đường 13m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.