Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển nhượng lô đất hòn rớ 1 gần biển chỉ 100m - Lô đất hòn rớ 1 - Đường đô đốc tuyết 10m -

Ngày đăng: 06/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng lô đất hòn rớ 1 gần biển chỉ 100m - Lô đất hòn rớ 1 - Đường đô đốc tuyết 10m - Lô sạch không dính hố trụ - Diện tích 75m2 ngang 4.3 vuông - Giá bán 2.450 triệu ( bớt lộc ) - Hướng : Bắc Lệch tây Giá : 2ty450tr Liên hệ : 0981175246

Xem thêm

Liên hệ:

098 117 ****

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

75 m²
32,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Hòn Rớ 1, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HL

Hùng Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển nhượng lô đất hòn rớ 1 gần biển chỉ 100m - Lô đất hòn rớ 1 - Đường đô đốc tuyết 10m - - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.