Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 2 mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Nha Trang. Ngang gần 27m, cách biển chỉ hơn 100m. 145tr/m²

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Bán lô đất 2 mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Nha Trang. Ngang gần 27m, cách biển Phạm Văn Đồng chỉ hơn 100m - rất thuận lợi kinh doanh. - Vị trí lô đất: Mặt tiền Đường Điện Biên Phủ, Phường Bắc Nha Trang. Chỉ cách biển hơn 100m. Đi bộ ra biển chỉ ít phút. - Diện tích: 104.7m², chiều ngang 26.5m. - Hướng: Chính Nam. - Lô đất có vị trí 2 mặt tiền đường Biện Biên Phủ - bên hông là hẻm đường Dương Hiến Quyền rộng 4m. Rất thuận lợi để kinh doanh buôn bán. - Lô đất hiện đang cho thuê - thủ nhập ổn định. - Pháp lý: Sổ hồng công chứng ngay. - Giá bán: 145 triệu/m². -------------------------------------- * Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và làm việc với chính chủ: - Hotline: 0703333349 - Name: Lượng Nguyễn. -------------------------------------- * Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

070 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26,5m

Vị trí bản đồ

15,18 tỷ

104.7 m²
144,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Bắc Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LN

Lượng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2 mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Nha Trang. Ngang gần 27m, cách biển chỉ hơn 100m. 145tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.