Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền 2 mặt tiền đường vành đai võ văn kiệt sông quán trường nha trang giá rẻ chỉ 100tr/m2

Ngày đăng: 06/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng Hiếm - Khu Đô Thị Hà Quang 1 Lô 2 mặt tiền Hà Quang I view sông Quán Trường, đường Vành đai 2 và đường Thanh Tịnh DT 90m2 ngang 5m Lô sạch đẹp Giá 9 tỷ 050tr bao ép cọc Liên hệ: 0899396326

Xem thêm

Liên hệ:

089 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9,05 tỷ

90 m²
100,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
U

User4238497

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền 2 mặt tiền đường vành đai võ văn kiệt sông quán trường nha trang giá rẻ chỉ 100tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.