Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm hiếm đất hẻm 100c trần phú lộc thọ nha trang

Ngày đăng: 11/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM HIẾM HẺM 100C TRẦN PHÚ CHỈ CÁCH BIỂN 50M VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM PHỐ TÂY KHU DU LỊCH SẦM UẤT NHẤT NHA TRANG Chỉ 27 TỶ SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT KHÔNG CÓ LẦN 2! Vị trí: Hẻm 100C Trần Phú, phường Lộc Thọ, Nha Trang Diện tích: 148m² (Ngang 6,8m Dài 21,8m) Hướng: Đông Bắc Hẻm rộng 5m, xe ô tô ra vào thoải mái Cách biển chỉ 50m, sát bên Quảng Trường 2/4, chợ đêm, phố Tây nơi tập trung khách du lịch đông nhất thành phố Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh Thích hợp: Mở khách sạn, homestay, căn hộ dịch vụ Kinh doanh du lịch ăn uống Hoặc giữ tài sản đỉnh cao ngay trung tâm Nha Trang Liên hệ ngay: 0899374757 Mr Quý (Lv trực tiếp với chủ) Sản phẩm quá hiếm Mất là không có lại!

Xem thêm

Liên hệ:

089 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m

Vị trí bản đồ

27 tỷ

148 m²
182,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Lộc Phát, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MQ

Minh Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm hiếm đất hẻm 100c trần phú lộc thọ nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.