Tin đăng đã hết hạn.

85m2 Đất sổ đỏ - 5,11 tỷ - Đối diện bên kia sông là đại dự án SunGroup - thuộc khu đô thị ABT

Ngày đăng: 06/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Khu vực: KDT An Bình Tân Số thửa: 205 số tờ: 42 ĐẤT NỀN SẠCH ĐẸP KDT AN BÌNH TÂN Diện tích: 85,2m2 ngang 4m dài 21m Lô đất mặt tiền T-19 13m Hướng: nam Lô đất sạch đã có sổ Gần công viên và đường Võ Văn Kiệt Thích hợp xây nhà ở và đầu tư Giá: 60tr/m2 = 5,11tỷ Thuế phí: mỗi bên Liên hệ: Thành Quang 0915620867 Vị trí: https://goo.gl/maps/4Dh46yCWcqdCw4wT9 NCT 922

Xem thêm

Liên hệ:

091 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,11 tỷ

85.2 m²
59,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị An Bình Tân, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NQ

Nguyễn Thành Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 85m2 Đất sổ đỏ - 5,11 tỷ - Đối diện bên kia sông là đại dự án SunGroup - thuộc khu đô thị ABT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.