Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhanh Lô Hà Quang 1 - Dt 77,75m Giá Chỉ 5ty3

Ngày đăng: 11/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sth05 gần công viên. Đường rộng 13m. Dt 77,75m giá chốt bán 5ty3 (bao tất cả chi phí sang tên).

Xem thêm

Liên hệ:

056 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

77.75 m²
68,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LT

Le Van Truong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhanh Lô Hà Quang 1 - Dt 77,75m Giá Chỉ 5ty3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.