Tin đăng đã hết hạn.

Thêm 1 siêu phẩm đường t12 kđt an bình tân, lô sạch đẹp giá chỉ 41tr/m2, lh e cường 0914201192 ạ

Ngày đăng: 17/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Lô sạch đường T12, KĐT An Bình Tân - DT 127.5 m2( ngang 5.67m) hướng TN - Cách đường T9 chỉ vài bước chân, tiềm năng sinh lời cao, quý AC mua ngay kẻo lỡ ạ - Pháp lý: thỏa thuận đặt cọc - Giá: 41tr/m2, LH 0914201192( Cường)

Xem thêm

Liên hệ:

091 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,67m

Vị trí bản đồ

5,23 tỷ

127.5 m²
41,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị An Bình Tân, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NC

Ngô Đức Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thêm 1 siêu phẩm đường t12 kđt an bình tân, lô sạch đẹp giá chỉ 41tr/m2, lh e cường 0914201192 ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.