Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền biển Phạm Văn Đồng, Nha Trang

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền biển Phạm Văn Đồng, Nha Trang. Vị trí hiếm, đối diện biển view đẹp, giá đầu tư. Phù hợp xây khách sạn, căn hộ kinh doanh. Diện tích: 117.6m² (2 lô liền kề, mỗi lô 58.8m²). Ngang: 8.4m mặt tiền biển. Giá: 27 tỷ (229.5 triệu/m²). Liên hệ: 0796390039 Mr. Dũng. Số chứng chỉ môi giới: KH - 00870.

Xem thêm

Liên hệ:

079 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27 tỷ

117.6 m²
229,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Vĩnh Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
N

Nguyenanhdung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền biển Phạm Văn Đồng, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.