Tin đăng đã hết hạn.

4ty690 . Mặt tiền Phong Châu .Ngang 8m . Kdt Ven Sông Tắc. Vị trí VIP đón đầu dự án Sungroup .

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

4ty690 . Mặt tiền Phong Châu .Ngang 8m . Kdt Ven Sông Tắc. Vị trí VIP đón đầu dự án Sungroup . Liên hệ em Hoàng. 0905907597 Diện tích 140m2 Ngang 8m Vị trí mặt tiền đường Phong Châu Thuộc dự án KĐT Ven Sông Tắc. Giá bán nhanh 33.5tr . Tổng tiền chỉ 4ty690tr --------- Liên hệ em Hoàng 0905907597 ạ

Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

4,69 tỷ

140 m²
33,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nha Trang River Park (Khu đô thị ven sông Tắc), P. Phong Châu, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

Phạm Quốc Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 4ty690 . Mặt tiền Phong Châu .Ngang 8m . Kdt Ven Sông Tắc. Vị trí VIP đón đầu dự án Sungroup . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.